☆ # Cover # Style Kpop ☆ Songs ☆
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Love singing

You are not connected. Please login or register

[Cover Singing] ** Wonhago - Ver. Taeyeon & Jessica @ By ZEADJ9 & Onlyhyuk

4 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

onlyhyuk

onlyhyuk
:: Audience ::

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน วันนี้ มล ก็เอาเพลงมาลงอีกแล้ว ฮ่า ๆ
เพลงนี้ร้องไว้นานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
นานมากแค่ไหนคงจะรู้กัน ก๊ากกกกกกก
เพลงนี้ร้องกับพี่ออนค่ะ ไม่เคยเอาลงที่ไหนนอกจากสยาม
แต่นั่นมันก็นานมาแล้ว ถ้าใครเป็นแฟนคลับพี่ออนก็จะจำเสียงพี่ออนได้
เพราะว่ามีเอกลักษณ์มาก พี่ออนเสียงเล็ก ๆ ส่วน มลก็เสียงใหญ่ ๆ
อิอิ เม้น ติ ชม แนะนำกันเข้ามาได้นะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

2miniilove

2miniilove

ไม่มีสิ่งอื่นใดจะเอ่ยนอกจากคำว่าเพราะจริงๆ >< เพลงนี้ตอนฟังครั้งแรก ฟังอยู่หลายรอบมาก มันเป็นการฟีทที่ค่อนข้างจะเพอร์เฟ็กที่เดียวสำหรับหนู ถ้าเป็นไปได้อยากได้ยินพี่สองคนร้องด้วยกันอีก Very Happy

pyne-apple

pyne-apple

ชอบเพลงนี้อีกละ ชิค่าน่ารักมากกก ๕๕๕

แล้วก็ร้องกันเพราะมากๆ ชอบท่อนที่ ft.กันสุดๆ
ถึงจะมีบางช่วงแผ่วไปบ้าง แต่หลังจากท่อน bridge ยาวจนจบนี่ทำเคลิ้มเลยครับ

เพราะโคตรๆ เลย จริงๆ จากใจ

Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

http://twitter.com/hytehalfblood

onlyhyuk

onlyhyuk

2miniilove wrote:ไม่มีสิ่งอื่นใดจะเอ่ยนอกจากคำว่าเพราะจริงๆ >< เพลงนี้ตอนฟังครั้งแรก ฟังอยู่หลายรอบมาก มันเป็นการฟีทที่ค่อนข้างจะเพอร์เฟ็กที่เดียวสำหรับหนู ถ้าเป็นไปได้อยากได้ยินพี่สองคนร้องด้วยกันอีก Very Happy

ช่วยดึงฉันดี ~ ฮ่า ๆ ๆ ลอยแล้ว ละลิ่วเลย
พี่ออน ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ติดต่อกันอ่ะค่ะ T^T
ถ้าเป็นไปได้จะชวนพี่เค้ามาร้องด้วยกันอีกนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

onlyhyuk

onlyhyuk

pyne-apple wrote:ชอบเพลงนี้อีกละ ชิค่าน่ารักมากกก ๕๕๕

แล้วก็ร้องกันเพราะมากๆ ชอบท่อนที่ ft.กันสุดๆ
ถึงจะมีบางช่วงแผ่วไปบ้าง แต่หลังจากท่อน bridge ยาวจนจบนี่ทำเคลิ้มเลยครับ

เพราะโคตรๆ เลย จริงๆ จากใจ

Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

ว๊าวววววววว ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ ปลื้มใจ
เป็นเพราะร้องกับพี่ออนแหงม ๆ ฮ่า ๆ ๆ
ติดตามต่อไปด้วยนะคะ

Shampoo_SUJU

Shampoo_SUJU

มันทำให้เราระลึกได้บางอย่าง นี่เป็นเสียงที่คุ้นหูจริงๆ อ้าว...โลกกลมพรหมลิขิต
ความรักการร้องเพลงมันพาพวกเรามากระจุกกันอยู่จริงๆ อิอิ

Back to top  Message [Page 1 of 1]