☆ # Cover # Style Kpop ☆ Songs ☆
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Love singing

You are not connected. Please login or register

A Goose's Dream Cover Song มาฟังกันๆ

5 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

newwee

:: Audience ::

A Goose's Dream Cover Song

ติชมได้ตามสบายนะค่ะ

ปล. จขกท. เสียงแหบโดยกำเนิด

pyne-apple

pyne-apple

ชอบเพลงนี้มากๆเลย ฮิ้ววว ^^

ตอนแรกแลดูเพี้ยนต่ำไปหน่อยนะครับ ลองงัดเสียงขึ้นมาอีกนิดนึงน่าจะดีขึ้น
แล้วก็เหมือนจะร้องหลบทั้งเพลงเลย แต่ก็เห็นใจนะครับ เพลงนี้ถ้าใช้เสียงเต็ม ฝาบ้านอาจจะทะลุเอาได้ ๕๕๕๕

รวมๆก็ถือว่าโอเคระดับนึงเลยแหละครับ ^^ Keep Fighting Surprised Surprised

http://twitter.com/hytehalfblood

sm_klao22

sm_klao22

เรายังร้องไม่ได้ขนาดนี้เลย

2miniilove

2miniilove

เราว่าจขกท.คุมเสียงดีนะ รวมๆแล้วเพราะเลยล่ะจ้ะ มีเพี้ยนหน่อยแต่มันไม่กระทบอะไรเลย ฮ่าๆ พูดเหมือนตัวเองร้องไม่เคยเพี้ยน

+สู้ๆจ้า

ปล. เพลงนี้เราเคยไปเม้นในทู้ในสยามให้จขกท.ด้วยๆ ^^

newwee

pyne-apple wrote:ชอบเพลงนี้มากๆเลย ฮิ้ววว ^^

ตอนแรกแลดูเพี้ยนต่ำไปหน่อยนะครับ ลองงัดเสียงขึ้นมาอีกนิดนึงน่าจะดีขึ้น
แล้วก็เหมือนจะร้องหลบทั้งเพลงเลย แต่ก็เห็นใจนะครับ เพลงนี้ถ้าใช้เสียงเต็ม ฝาบ้านอาจจะทะลุเอาได้ ๕๕๕๕

รวมๆก็ถือว่าโอเคระดับนึงเลยแหละครับ ^^ Keep Fighting Surprised Surprised

--------------------------------------

ขอบคุณมากๆจ้า เราจะพยามขึ้นอีกเยอะๆเลย

newwee

2miniilove wrote:เราว่าจขกท.คุมเสียงดีนะ รวมๆแล้วเพราะเลยล่ะจ้ะ มีเพี้ยนหน่อยแต่มันไม่กระทบอะไรเลย ฮ่าๆ พูดเหมือนตัวเองร้องไม่เคยเพี้ยน

+สู้ๆจ้า

ปล. เพลงนี้เราเคยไปเม้นในทู้ในสยามให้จขกท.ด้วยๆ ^^

-------------------------------------------------

0.0 ในสยามด้วย

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

newwee

sm_klao22 wrote:เรายังร้องไม่ได้ขนาดนี้เลย

--------------------------------------------

ขอบคุณค่ะ พยามเข้าๆ สู้ๆ

onlyhyuk

onlyhyuk

ตัวเธอคงจะจำเราไม่ได้
แต่เราจำตัวเธอได้เพราะตัวเธอเคยมาประกวดร้องเพลงโครงการของเรา
Harmony Audition อิอิ
แรก ๆ มาเบามาก ๆ เลย แต่ร้องดีนะ ปรับเรื่องคุมเสียงให้นิ่ง ๆ กว่านี้
สู้ ๆ จ๊ะ เราไปเม้นในสยามโซนให้ตัวเํธอยังเราลืม ฮ่า ๆ ๆ

newwee

onlyhyuk wrote:ตัวเธอคงจะจำเราไม่ได้
แต่เราจำตัวเธอได้เพราะตัวเธอเคยมาประกวดร้องเพลงโครงการของเรา
Harmony Audition อิอิ
แรก ๆ มาเบามาก ๆ เลย แต่ร้องดีนะ ปรับเรื่องคุมเสียงให้นิ่ง ๆ กว่านี้
สู้ ๆ จ๊ะ เราไปเม้นในสยามโซนให้ตัวเํธอยังเราลืม ฮ่า ๆ ๆ

---------------------------------

แหะๆ ขอโทษทีน้า
เราความจำสั้น(มากกก) T^T สมองได้รับการกระทบกระเทือนอย่างหนัก
ยังไงก็ขอบคุณมากจ้าสำรับคอมเม้น เราจะปรับปรุงให้ดีขึ้นเยอะๆเลย

Back to top  Message [Page 1 of 1]